TYR ENVIRO-TECH

Shekaru 10 Ƙwarewar Ƙwarewar Masana'antu

Tafiya Akan Kwancen Fane

 • T-70 Ride-On Floor Scrubber

  T-70 Ride-On Floor Scruber

  Hau kan srubber na bene Sabo-sabuwa kuma ƙaramin ƙira, aiki mai sassauƙa da sauƙin amfani.Irin wannan nau'in shine ainihin mashin ƙananan hawan hawan hawa mai tsabta, kuma yana wakiltar ƙirar tsaftacewa kuma yana iya tsaftace manyan wuraren sabis na kasuwanci da masana'antu yadda ya kamata.
 • T-750 Ride on floor scrubber

  T-750 Ride a kan bene goge

  Hawa kan bene srubber Wannan nau'in injin tsabtace ƙasa yana da faranti guda biyu, waɗanda ake amfani da su sosai a filin jirgin sama, dakin motsa jiki, zauren birni, tashar jirgin ƙasa na birni, masana'anta, taron bita, otal, filin buɗe ido, filin ajiye motoci na ƙasa, titin gini da sauran su. manyan wurare, na yau da kullun da sauri aikin tsabtace bene na injina yana sa komai ya fi dacewa da inganci.
 • T-850DXS Ride on floor scrubber with roller brush

  T-850DXS Ride a kan goge ƙasa tare da goga na abin nadi

  Hawa kan bene scrubber (Washing and Sweeping Machine)
  Wanke, gogewa da bushe (uku-cikin ɗaya), kammala aikin tsaftacewa a lokaci ɗaya;Kasan da aka gama yana da tsafta matuƙa, duk wani sharar gida kamar ruwa mai datti, yumbu, yashi da tabon mai za a tsotse cikin tankin ruwan datti;yana iya tsaftace benaye daban-daban kamar resin epoxy, siminti da tayal, da dai sauransu.
 • T-850D Ride on floor scrubber

  T-850D Ride a kan bene goge

  Hawa a kan ƙwanƙwasa beneWash, gogewa da bushewa (uku-cikin ɗaya), kammala aikin tsaftacewa a lokaci ɗaya;Kasan da aka gama yana da tsafta matuƙa, duk wani sharar gida kamar ruwa mai datti, yumbu, yashi da tabon mai za a tsotse cikin tankin ruwan datti;yana iya tsaftace benaye daban-daban kamar resin epoxy, siminti da tayal, da dai sauransu.
 • T9900-1050 Ride On Floor Scrubber

  T9900-1050 Hawan Wuta Akan Falo

  Wani sabon ƙarni na matsakaicin matsakaicin hawan hawan hawa mai tsabta tare da batura masu sana'a, zai iya ba da sabuwar fasahar tsaftacewa ga mai amfani, inganta aikin tsaftacewa a cikin aikace-aikace masu yawa a ƙananan farashi.Daga siminti mai ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ramuka zuwa bene na tayal, ko masana'antu ko amfanin kasuwanci, yana iya nuna na musamman da daidaiton aikin tsaftacewa.

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana