Muna da injuna iri-iri, bari mu taimaka muku zabar gogewar bene wanda ya dace da ku.
Kwararren
Tawaga
Muna da ƙwararrun ƙungiyar siyarwa.Ƙungiyar fasaha da ƙungiyar kula da inganci.Dole ne a bincika kuma a tabbatar da kowace na'ura ta kowane tsari na ƙwararru.
Gudanar da Samfura
Kamfanin TYR yana da layin samarwa mai sarrafa kansa na cikin gida na ci gaba, duk matakan samarwa ana sarrafa su ta hanyar kwamfutoci masu hankali.
inganci
Sarrafa
Ingancin shine rayuwar kasuwanci.Ana sarrafa samfuranmu daga dubawa mai shigowa zuwa binciken samfuran da aka gama, kuma samfuran da na'urorin haɗi ana ƙididdige su da bin diddigin su.
Aiko mana da sakon ku:
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana